Alichokisema Mwigulu leo.

In Siasa

Rais Magufuli alifanya mabadiliko kwa kumuondoa aliyekuwa waziri wa mambo ya ndani ya nchi katika nafasi hiyo Dr Mwigulu Nchemba na nafasi yake ikachukuliwa na Kangi Lugola.

Baada ya Dr Nchemba kuondolewa katika nafasi hiyo leo alikuwa jimboni kwake Iramba na kufanya mkutano na wananchi wake na kumshukuru Rais Magufuli kwa kipindi chote alichompa nafasi.

“Sina kinyongo, uongozi ni kupokezana kijiti, kama ambavyo mchezaji hufanyiwa technical sub hata kama kiwango chake ni kizuri, ndivyo hata serikalini hufanyika, nitaendelea kumuunga mkono Rais na serikali” >>> Dr Nchemba

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

David Luiz kuitangaza Rwanda Kimataifa.

Mchezaji wa klabu ya Arsenal, David Luiz ameahidi kuitangaza Rwanda kimataifa kwenye sekta ya utalii kwa marafiki zake wanaoishi

Read More...

Rekodi yawekwa na Kipchoge kutoka Kenya

Eliud Kipchoge amekuwa Mwanariadha wa kwanza katika historia ya mbio za marathon kukimbia kilomita 42 kwa muda wa chini

Read More...

Habinder Seth aandika barua kwa DPP kukiri makosa yake.

Habinder Seth, anayekabiliwa na makosa ya Uhujumu Uchumi amemuandikia barua Mkurugenzi wa Mashtaka Nchini (DPP) kukiri makosa yake na

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu