(ANC) wakanusha Kung’atuka kwa Zuma.

In Kimataifa

Chama tawala cha Afrika Kusini (ANC) kimekanusha taarifa zilizoripotiwa na vyombo vya habari kuwa rais Jacob Zuma atajiuzulu Kesho, Jumamosi na kusema taarifa hizo siyo sahihi na ni za kupotosha.

Taarifa iliyotolewa na Ofisi ya mratibu mkuu wa chama hicho kwenye Bunge imesema, Chama cha ANC hakihusiki na taarifa kuwa Mwenyekiti wa chama hicho, Cyril Ramaphosa amekiambia kikundi cha uongozi wa Bunge kuwa rais Zuma atajiuzulu Jumamosi na hatapewa kinga.

Mapema jana, vyombo vya habari vya Afrika Kusini viliripoti kuwa, Ramaphosa alikiambia kikundi cha uongozi cha Bunge kuwa kinga kwa rais Zuma siyo sehemu ya mjadala huo.

Ripoti hizo zilitolewa baada ya Ramaphosa kuwataka wananchi kutulia wakati wakijadili masuala husika na rais Zuma.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

IGP Sirro akutana na Rais wa TLS Fatma Karume.

   IGP Simon Sirro amekutana na kufanya mazungumzo na Rais wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) Fatma Karume aliyefika Makao Makuu ya

Read More...

Magereza watoa ufafanuzi kuhusu Sugu.

Jeshi la Magereza nchini limetoa ufafanuzi kuhusu uamuzi wa mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph ‘Sugu’ Mbilinyi kuendelea kuvaa nembo

Read More...

Watu 104 wahukumiwa kifungo cha maisha Uturuki.

Mahakama ya mjini Izmir nchini Uturuki imetoa adhabu kali ya kifungo cha maisha kwa washtakiwa 104 waliopatikana na hatia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu