AY aikubali ‘Konki Master’

In Kitaifa

Msanii wa muziki wa hip hop, AY amemshauri rapa Dudu Baya kusajili jina Konki Master kwani kuna baadhi ya wafanyabishara wanalinyapia

Dudu aka Konki Master alijipatia umaarufu pitia sakata lake la kutoa list za watu wanadaiwa kujihusisha na mapenzi ya jinsi moja.

“Dudu Baya akitaka kutisha akasajili slogan yake akidelay si mnawajua kampuni zetu za mawasiliano kwa kudandia misemo..PATA OFFER KONKI. Mfikishieni ujumbe wangu,” alitweet AY.

Kwa sasa mkali huyo wa hit ‘Nakupenda Mpenzi’ amepata shavu la kufanya show kupitia tamasha la Wasafi Festival ambalo litazunguka katika mikoa 5.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TCRA yatoa leseni 224 za watoa huduma za maudhui mtandaoni…93 ni za Blogs, 97 ni za Online Tv.

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Udhibiti wa Mawasiliano Tanzania (TCRA), James Kilaba amesema leseni 224 zimetolewa kwa watoa huduma

Read More...

Muungano wa Afrika umeiomba DR Congo uahirishe kutangaza matokeo kamili ya uchaguzi mkuu

Muungano wa Afrika (AU) umeitaka Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo iahirishe kutangaza matokeo ya uchaguzi mkuu. Muungano huo unaonuia

Read More...

Bunge kupiga kura tena 29 mwezi januari.

Waziri mkuu wa Uingereza Theresa May ataitisha kura nyingine Januari 29 kuhusu makubaliano ya Uingereza kujitoa kutoka Umoja wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu