BAVICHA washtushwa kwa kitendo cha Lowassa kumpongeza Magufuli.

In Kitaifa, Siasa

Baraza la Vijana la Chama cha Demokrasia na Maendeleo – Chadema (Bavicha) limesema limeshtushwa na Mjumbe wa Kamati Kuu ya chama hicho, Edward Lowassa, kumpongeza Rais John Magufuli kwa yale anayoyafanya.

Akizungumza leo Alhamisi Januari 11, Katibu wa Bavicha, Julius Mwita amehoji kuwa Lowassa amepata wapi ujasiri wa kumpongeza Rais huku akidai nchi inakabiliwa na matukio mengi ya uvunjaji wa haki za binadamu.

“Unampongezaje Rais Magufuli wakati serikali yake bado haijatoa tamko lolote tangu Mwanasheria wa Chadema, Tundu Lissu apigwe risasi Dodoma? Wakati huohuo serikali yake imezuia mikutano ya vyama vya siasa,” alisema Mwita.

Aidha, Mwita amesema kitendo cha Lowassa kumpongeza Rais Magufuli kimewasikitisha hasa kutokana na mazingira ya kisiasa yalivyo hapa nchini.

“Vyama vyetu vya upinzani vina malalamiko mengi wala hatukutegemea kiongozi wetu kusimama na kumpongeza mtu anayevikwamisha vyama vya siasa,” alisema Mwita.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Msako mkali dhidi ya makanisa ya kikristo umeanza China na kuzua taharuki

Hatua ya hivi karibuni ya msako mkali unaotekelezwa na polisi dhidi ya makanisa nchini China umesababisha taharuki kubwa kwamba

Read More...

Mshauri wa zamani wa usalama wa Trump kuhukumiwa.

Mshauri wa zamani wa usalama wa taifa nchini Marekani Michael Flynn anatarajiwa kuhukumiwa leo katika mahakama kuu mjini Washington

Read More...

Jose Mourinho atimuliwa Manchester United.

Jose Mourinho amefutwa kazi wadhifa wake kama meneja wa Manchester United. Klabu hiyo imetangaza kwamba ameondoka katika klabu hiyo

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu