Caitlyn Jenner Aelezea Kutoongea na Kim Kardashian Kunavyomuumiza.

In Burudani, Kimataifa, Mahusiano

 

Baada ya kuachia kitabu  cha ‘The Secrets of My Life’ imebainika kuwa Kim Karadshian na Caitlyn Jenner hawaongei kwa muda sasa.

Akiongea katika kipindi cha ‘Good Morning Britain’ mwanamama huyo ambaye ni baba  wa Kendall na Kylie Jenner, ameeleza kuwa tangu alipotoa kitabu  cha ‘The Secrets of My Life’ mahusiano yake na Kim Karadashian yamekufa kwa taribani miezi 6 hadi 9.

“We haven’t talked in nine months. I love Kim so much. It’s such a huge loss in my life not having her there anymore. It’s really sad. I love all my children. I spent 25 years raising these kids,” amesema Caitlyn Jenner.

Ameongeza  “With that family, you’ll notice on the show ‘Keeping up with the Kardashians’ that I always kept my opinions to myself, I was living in a house with very opinionated women and I was always left in the background and kept my mouth shut.”

Hata hivyo amemshukuru Kim kwa kukubaliana na hali yake ya sasa baada ya kujibadilisha jinsia kutoka mwanaume na kuwa mwanamke.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mnangagwa rasmi Rais Zimbabwe ahututubia Taifa.

Emmerson Mnangagwa, kwa jina la utani The the crocodile”, ameanza hotuba yake kama rais wa Zimbabwe. ”Nahisi furaha sana

Read More...

Mnangagwa aapishwa kuwa Rais wa Zimbabwe.

Raia wa Zimbabwe wamekusanyika kwa wingi kwenye uwanja wa michezo mjini katika mji mkuu wa nchi hiyo Harare kwa

Read More...

CCM yaomboleza kifo cha Mbunge Gama.

Chama Cha Mapinduzi, kimetoa salamu za rambirambi kufuatia kifo cha aliyekwa Mbunge wa Songea Mjini kwa tiketi ya chama

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu