Dereva wa Isabela,mtandao wote hawana Corona

In Afya


Mkurugenzi msaidizi kitengo cha ufuatiliaji wa Magonjwa ya
mlipuko Dkt Janeth Mghamba,ameeleza kuwa dereva aliyekuwa
amembeba muathika wa kwanza wa Corona nchini Bi Isabella
Mwampamba,vipimo vimeonyesha hana virusi vya Corona.
Mbali na dereva huyo pia Dkt Janeth Mghamba amesema kuwa,
wale wote walikuwa katika mtandao uliomhusisha Dereva huyo
pia hawajapatikana na ugonjwa huo.

Kwa upande wake mkuu wa mkoa wa Arusha Mrisho Gambo
amesema kuwa mkoa wa Arusha ni Shwari na dereva taxi aliyembeba Mgonjwa wa Kwanza wa Korona amekutwa hana Maambukizi ya Virusi vya Corona

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Korea Kaskazini yaonya kuhusu shughuli za kijeshi la Korea Kusini kwenye eneo lake- KNCA

Korea Kaskazini imesema ilikuwa inautafuta mwili wa raia wa Korea Kusini aliyeuwawa na wanajeshi wake, lakini ikionya kwamba shughuli

Read More...

PICHA:Mkurugenzi wa Huduma za Uuguzi na Ukunga Bi. Ziada Sellah akizindua kitabu kinachoitwa “COVID-19 VITA VYA KARNE YA 19”

Wauguzi wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru-Arusha wakionesha vyeti vyao mara baada ya kutunukiwa vyeti

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu