Dogo Janja atoa onyo kwa wanaomnyemelea Mkewe Irene Uwoya.

In Burudani, Kitaifa

Msanii wa muziki Bongo, Dogo Janja ameonyesha ni kwa kiasi gani anampenda mkewe, Irene Uwoya.

Hitmaker huyo wa ngoma ‘Ngarenaro’ ameonyesha kutopenda mtu yeyote mwenye nia mbaya kuwa karibu na mke wake. Kupitia ukurasa wake wa Instagram Dogo Janja ameandika;

Ni bora umwage damu mbele ya adui yako kuliko kumwaga chozi… #MyBeautifulWife#AtadondokaMtu#MazoeaNaMkeWangu😏

Dogo Janja na Irene Uwoya waliripotiwa kufunga ndoa November 25, 2017, hata hivyo ni vigumu kutaja tarehe kamili kutokana na namna walivyoliweka suala hilo hasa kwa upande wa vyombo vya habari na mitandao.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Okoth Obado: Gavana wa Migori afikishwa mahakamani Kenya katika kesi ya mauaji ya Sharon Otieno.

Mwansiasa mkuu nchini Kenya leo amefikishwa mahakamani katika mji mkuu Nairobi kwa mashtaka ya kusaidia na kupanga mauaji. Gavana

Read More...

Magazeti ya leo Septemba 24, 2018.

Magazetini leo Jumatatu September 24,2018

Read More...

Marekani yaliwekea vikwazo jeshi la China.

Marekani imeliwekea vikwazo jeshi la China kufuatia hatua zake za kununua ndege za jeshi kutoka Urusi pamoja na makombora

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu