FORBES YAMTANGAZA JAY Z KUWA BILLIONAIRE

In Burudani

Msanii wa Hip hop baada ya zaidi ya miongo miwili katika biashara yake ya muziki, Jay-Z, (the G.O.A.T), sasa ni billionaire mkubwa, na msanii wa kwanza wa hip hop kutangazwa na Forbes.

Wakati sifa nyingi za Jay akizipata kutokana na mafanikio makubwa ya muziki, utajiri wake unaendelea kupaa zaidi. “Mimi si mfanyabiashara, mimi ni Busness man”. Jay-Z. Kutoka kwa miradi ya makazi ya Marcy huko Brooklyn alianzisha ushirikiano wa rekodi lebel yake mwenyewe, Roc-A-Fella Records, iliyotolewa mwaka 1996, “Uwajibikaji wake ndiyo Sababu ya kufanikiwa kwake, alitengeneza album 14 akanyakua, tuzo za Grammy 22 na zaidi ya dola milioni 500 katika mapato ya pretax kwa miaka kumi, kama inavyoripotiwa.

Baada ya kuimarisha muziki wake mwenyewe, alitengeneza mavazi yake mwenyewe yanayofahamika kwa jina la Rocawear ambayo aliyauza kwa dola milioni 204 miaka minane.
Kisha akaja cognac yake mwenyewe, D’Ussé akishirikiana na Barcardi, na kisha, huduma yake ya muziki ilisambaza zaidi, Tidal. “Ni kubwa kuliko hip-hop ni muundo wa utamaduni wetu. Mvulana anayeonekana kama sisi, anasikia kama sisi, anatupenda, akaifanya kuwa kitu ambacho sisi daima tulihisi kuwa alikuwa juu yetu, “Swizz Beatz alisema kuhusu icon. “Ikiwa yeye ni billionaire sasa, fikiria atakavyokuwa.” Kati ya biashara zake, huingizwa katika makampuni na mapato ya kazi ya muziki wake, kupunguza gharama ya maisha yake ya kupendeza, Hov ina thamani ya takwimu kumi, na kulingana na Swizz, hii ni mwanzo tu.

Kwa mujibu wa jarida la Forbes, JayZ anamiliki jumla ya hisa milioni 310 katika Armand de Brignac, $ 220 milioni kwa fedha na uwekezaji, ambazo zinajumuisha $70 milioni Uber. Hov ya D’Ussé na Tidal Streaming huduma zote mbili thamani ya $ 100 milion na $ 75 milion kutoka Roc Nation $ 75 milioni.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MBUNGE JAGUAR WA KENYA ALIYETISHIA KUWAFURUSHA WATANZANIA AKAMATWA

Maafisa wa polisi nchini Kenya wamemkamata mbunge wa jimbo la Starehe anayedaiwa kutoa kauli za chuki dhidi ya wafanyabiashara

Read More...

MANCHESTER CITY, YAMTOA KAFARA DANILO

. . Klabu ya Manchester City, ipo tayari kutoa kiasi cha paundi milioni 44 na beki wao wa pembeni

Read More...

TOTTENHAM MBIONI KUMSAJILI KIUNGO KUTOKA LYON.

. . Klabu ya Tottenham, imekubali kutoa kitita cha kiasi cha paundi milioni 62 kumsajili kiungo wa kati wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu