HARMONIZE NA TATOO MPYA MGONGONI.

In Burudani

HARMONIZE NA TATOO MPYA MGONGONI.

Baada ya kumkosha Raisi wa jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Dr. John Pombe Magufuli sasa kwenye vichwa vya habari tena Tanzania ni Konde Boy #harmonize maarufu kama Jeshi.

kondeboy ameamua kuwaonyesha mashabiki zake mchoro mpya wa #tatoo yenye picha ya mnyama tembo kwenye mgongo wake.

Bado haijajulikana ni sababu zipi zimemfanya kuchora Tatoo hiyo lakini yawezekana ikawa ni katika maandalizi ya ujio wa album yake ya kwanza ambayo inatarajiwa kutoka mwezi huu.

Hata hivyo hivi karibuni umezuka mtindo wa wasanii kujiita majina ya wanyama Simba, Chui, Paka hii inawezekana kuwa utambulisho mwimgine wa mkali huyo wa Afro Pop anayesumbua kwa sasa Tanzania.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

WAGONJWA WA CORONA WAFIKIA 13 TANZANIA

Waziri wa Afya Ummy Mwalimu amesema idadi ya wagonjwa wa corona imefikia 13 ambapo kati yao 8 ni

Read More...

CORONA HAITAZUIA KUFANJIKA KWA UCHAGUZI – JPM

Rais Dkt. John Pombe Magufuli, amesema Ugonjwa wa Corona hautaizuia Tanzania kufanya Uchaguzi Mkuu unaotarajiwa kufanyika Oktoba mwaka huu. Rais

Read More...

Mshtakiwa wa mauaji ya mfanyakazi wake wa Ndani, apandishwa kizimbani

Mshtakiwa wa mauaji ya mfanyakazi wake wa Ndani Mkami Shirima(30)Mkazi wa Sakina Arusha amefikishwa tena katika mahakama ya hakimu

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu