Jaji Mutungi avitahadharisha vyama vya siasa.

In Kitaifa

Vyama vya siasa nchini vimetakiwa kutekeleza majukumu yao ya kisiasa kwa kufuata na kuzingatia sheria na kanuni za vyama vya siasa na si vinginevyo.

Agizo hilo limetolewa na Msajili wa Vyama vya Siasa nchini Tanzania, Jaji Francis Mutungi kufuatia tabia iliyojitokeza  ya baadhi ya viongozi wa vyama vya siasa nchini kutumia vibaya vyombo vya habari, hususani mitandao ya kijamii kufanya vitendo au kutoa kauli ambazo zinavunja sheria za nchi.

“Ninasisitiza kuwa viongozi wa vyama vya siasa wasitumie vibaya dhana ya demokrasia na uhuru wa habari, kuvunja Sheria za nchi. Ieleweke kwamba mtu yeyote anapokiuka sheria za nchi, Sheria itachukua mkondo wake bila kujali wadhifa wa mhusika katika chama cha siasa, amesema Jaji Mutungi.

Hata hivyo, Jaji Mutungi ametoa rai kwa viongozi wote wa vyama vya siasa na wanachama wote wa vyama vya siasa nchini kuheshimu sheria za nchi wakati wote ili kudumisha na kukuza demokrasia ya vyama vingi nchini.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mwili Mwingine Waonekana Ukielea karibu na kivuko cha Mv Nyerere.

Mwili mmoja wa mtoto umepatikana saa nne asubuhi ya leo, wakati wazamiaji wakiweka sehemu ya chini Maputo (boya) yanayojazwa

Read More...

Okoth Obado: Gavana wa Migori afikishwa mahakamani Kenya katika kesi ya mauaji ya Sharon Otieno.

Mwansiasa mkuu nchini Kenya leo amefikishwa mahakamani katika mji mkuu Nairobi kwa mashtaka ya kusaidia na kupanga mauaji. Gavana

Read More...

Magazeti ya leo Septemba 24, 2018.

Magazetini leo Jumatatu September 24,2018

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu