Jose Mourinho atimuliwa Manchester United.

In Kimataifa, Michezo

Jose Mourinho amefutwa kazi wadhifa wake kama meneja wa Manchester United.

Klabu hiyo imetangaza kwamba ameondoka katika klabu hiyo mara moja.

“Klabu hii ingependa kumshukuru Jose kwa kazi yake kipindi ambacho amekuwepo Manchester United na inamtakia kila la heri siku za usoni.”

Meneja mpya wa muda atateuliwa kuongoza klabu hiyo hadi mwisho wa msimu, huku klabu hiyo ikiendelea na mchakato wa kumtafuta meneja mpya wa kudumu.”

Mourinho, 55, amekuwa Old Trafford kwa miaka miwili unusu pekee, baada ya kuchukua mikoba kutoka kwa Mholanzi Louis van Gaal mwezi Mei mwaka 2016.

Mreno huyo alikuwa ametia saini kandarasi mpya mnamo mwezi Januari ambayo iliimarisha mafao na mahitaji yake ya kikazi mbali na kumuongezea kandarasi yake hadi mwaka 2020.

Alishinda Kombe la Ligi na Europa League akiwa Manchester United lakini kwa sasa wamo alama 19 nyuma ya viongozi wa Ligi Kuu ya England kwa sasa, ambao ni Liverpool waliowachapa 3-1 Jumapili.

Hali ya United kwa sasa, ambapo wamezoa alama 26 pekee baada ya kucheza mechi 17 za msimu Ligi ya Premia ndiyo mbaya zaidi katika historia ya klabu hiyo hatua kama ya sasa tangu msimu wa 1990-91.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mufti Mkuu wa Tanzania aomba kutokomea kwa Corona.

Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakari Zubery Bin Ally amewaomba watanzania kuungana kwa pamoja kumuomba mwenyezi Mungu ili virusi vya

Read More...

Simba waendelea kula mifugo Mara.

Serikali Wilayani Serengeti Mkoani Mara imekiri kuwepo kwa kundi la Simba linaloendelea kula mifugo ya wananchi katika wilaya

Read More...

Amjeruhi mpenzi wake kwa risasi wakiwa hotelini…

Polisi mkoani Geita inamshikilia mfanyabiashara Bw.Salum Othman mkazi wa jijini Mwanza kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kumpiga risasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu