Justin Beiber ametaka kulipwa $20M na wanawake wawili ambao anadai walijaribu kumchafulia jina lake

In Burudani, Kimataifa

Justin Beiber ametaka kulipwa $20M na wanawake wawili ambao
anadai walijaribu kumchafulia jina lake. Justin beiber amefungua kesi
baada ya wanawake hawa wawili kudai kubakwa na Justin Beiber kati
ya mwaka 2014-2015, mwanamke wa kwanza aliyejulikana kwa jina
la Kadi kupitia ukurasa wake wa twitter amedai kuwa bodyguard wa
Justib Beiber alimkaribisha katika chumba alichokua amefikia Justin
Beiber, ambapo baada ya hapo Kadi anadai kuwa Justin Beiber
alimlazimisha kufanya nae mapenzi, na hata alipomwambia aache
aliaendelea.


Baada ya mwanamke huyu kujitokeza, mwanamke mwingine aliye
fahamika kwa jina la Danielle pia alijitokeza ambae pia aliandika
kupitia ukurasa wake wa twitter kwamba pia yeye alibakwa na Justin
Beiber.


Sasa Justin Beiber hakufurahiswa na hili kabisa, na kuonyesha
ushahidi kuwa katika tarehe walizozitaja yeye alikua akisherehesha
sehemu tofauti na kusema anaushahidi wa video zilizochukuliwa
katika hizo tarehe, hivyo ameendelea mbelena kuchukua hatua ya
kuwashtaki ksheria akitaka wamlipe $20M kwa kumchafulia jina, na
kusema kuwa walitaka kupata umaarufu kupitia yeye.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tetesi za Soka Ulaya leo Alhamisi Septemba 23, 2021

Mshambuliaji wa Arsenal na Ufaransa Alexandre Lacazette, 30, hana hamu ya kusaini kandarasi mpya klabuni hapo. Mkataba wake wa

Read More...

Wanaharakati wa haki za binadamu wahoji hukumu dhidi ya Rusesabagina

 Makundi ya kutetea haki za binadamu barani Afrika yamelalamikia uamuzi wa mahakama kuu ya Rwanda ya kumfunga jela kwa miaka 25, Paul Rusesabagina ambaye alisifika sana kwenye filamu ya Hollywood ya Hotel Rwanda.  Mahakama hiyo Jumatatu ilisema kwamba imepata Rusesabagina pamoja na washukiwa wengine 20 na hatia ya

Read More...

LISSU NA WENZAKE WAFUTIWA KESI

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, imeifutia kesi ya uchochezi iliyokuwa inamkabili Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu