Kanye west aeleza tukio la kuvamiwa kwa mkewe.

In Burudani

Kim Kardashian hatowezakusahau tukio la kuvamiwa mjini Paris kaika tukio la mwezi Oktoba 2016. Kanye West amefunguka kwa mara ya kwanza kuhusu tukio hilo.

Akiongea na mtangazaji Charlamagne, Rapper huyo amesema kuwa alimfuata Kim mjini humo kwa ajili ya kumlinda na kuongeza kua watu walikuwa wamewepanga mikakati ya kufanya tukio hilo kwa muda mrefu.

“Hali ya mke wangu Paris na mambo yote ya hisia ya kuwa na wasiwasi, hisia kama vile unaweza kufanya nini? Nilikwenda Paris kwa safari hiyo ili kumlinda, si kumlinda kimwili, lakini nilikwenda kumsaidia tu kwa kumuangalia,” amesema Kanye.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

IGP Sirro akutana na Rais wa TLS Fatma Karume.

   IGP Simon Sirro amekutana na kufanya mazungumzo na Rais wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) Fatma Karume aliyefika Makao Makuu ya

Read More...

Magereza watoa ufafanuzi kuhusu Sugu.

Jeshi la Magereza nchini limetoa ufafanuzi kuhusu uamuzi wa mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph ‘Sugu’ Mbilinyi kuendelea kuvaa nembo

Read More...

Watu 104 wahukumiwa kifungo cha maisha Uturuki.

Mahakama ya mjini Izmir nchini Uturuki imetoa adhabu kali ya kifungo cha maisha kwa washtakiwa 104 waliopatikana na hatia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu