Kenya kutumia Teknolojia ya Roboti kudhibiti Corona.

In Kimataifa

Wizara ya Afya nchini Kenya imezindua Teknolojia ya kutumia
Roboti ili kupambana na janga la virusi vya Corona na hatari
yake kwa wafanyakazi wa Afya kwa wagonjwa wa Covidi 19
walio chini ya uangalizi wao.
Mutay Kagwe ambaye ni waziri wa Afya amesema kuwa roboti
hizo zitatumika katika hosipitali kuu ya rufaa nchini humo,
hospitali ya kitaifa ya Kenyata na uwanja wa ndege wa Jomo
Kenyata.


Roboti hizo tatu zilizopewa majina ya Jasiri,Shujaa na Tumani
zinatarajiwa kusaidia katika uchunguzi wa hali ya joto,kuuwa
vijidudu,mawasiliano ya ujumbe wa Afya na ukusanyaji wa
data.


Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Wananchi Wa Siha Washukuru Serikali Kukabiliana na Nzige

Wananchi wa wilaya ya Siha mkoa wa Kilimanjaro wameipongeza serikali kwa hatua iliyochukua kudhibiti makundi ya nzige waliovamia maeneo

Read More...

Wizara Ya Afya Yawataka Wananchi Kuchukua Tahadhari Dhidi ya COVID – 19

Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto imewasihi na kuwasisitiza zaidi wananchi kuzingatia tahadhari zote ikiwemo

Read More...

Ndege mbili kupambana na nzige Longido

Serikali nchini imetangaza kuanza kutumia ndege kunyunyizia dawa makundi ya nzige yaliyovamia wilaya ya Longido na Simanjiro wakitokea

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu