Kichaa awakatakata Watoto kwa panga.

In Kitaifa

Watoto sita wameuawa na wanne wamejeruhiwa kwa kucharangwa kwa panga  na mwanamke aliyejulikana kwa jina la Nana Maganga 35  anayedaiwa kuwa na matatizo ya akili. .

Hata hivyo mwanamke huyo ambaye ni  mkazi wa kijiji cha Luzuko kata ya Mizibaziba wilaya ya Nzega Mkoani Tabora, naye aliuawa wakati akidhibitiwa na wananchi.

Aidha imefafanuliwa kuwa kati ya watoto hao sita, watano  ni wa kwake mwenyewe na mmoja ni mtoto wa kaka yake.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tabora Emmanuel Nley akithibitisha kutokea kwa mauaji ya watu hao, amesema kuwa  Nana kutokana na tatizo lake la ugonjwa wa akili alikwenda kwa mganga wa jadi ambaye ni shemeji yake kwa lengo la kupatiwa matibabu ndipo mkasa huo wa kuwakata kwa panga watoto wake ambao alikuwa amelala nao katika chumba kimoja ulipotokea.

Kamanda Nley amesema kuwa waliomdhibiti Nana wakati akitekeleza mauaji hayo akiwemo shemeji yake, walidai walimdhibiti kwa kumfunga kamba ambapo baadaye mwenyewe alikunywa sumu na kupoteza maisha.

Amesema jeshi la polisi linawashikilia watu watano akiwepo mume wa Nana na mganga wa jadi kwa tuhuma za kumuua Nana na kuongeza kuwa upelelezi wa tukio hilo unaendelea ili kujua nini chanzo cha mauaji hayo ambayo yamesababisha vifo vya watoto wadogo wasiokuwa na hatia.

Amewataja watoto hao kuwa ni pamoja na Pala Massanja mwenye umri wa miaka 3, Shija Dotto 2, Nyawele Dotto2, Sida Dotto5 , Kulwa Dotto 4 Dotto Dotto, 4  pamoja na Nana.

Aidha amewataja watoto wengine waliojeruhiwa katika tukio hilo kuwa ni Kundi Dotto, Nembwa Dotto, Milembe Massanja pamoja na Mwashi Massanja.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mufti Mkuu wa Tanzania aomba kutokomea kwa Corona.

Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakari Zubery Bin Ally amewaomba watanzania kuungana kwa pamoja kumuomba mwenyezi Mungu ili virusi vya

Read More...

Simba waendelea kula mifugo Mara.

Serikali Wilayani Serengeti Mkoani Mara imekiri kuwepo kwa kundi la Simba linaloendelea kula mifugo ya wananchi katika wilaya

Read More...

Amjeruhi mpenzi wake kwa risasi wakiwa hotelini…

Polisi mkoani Geita inamshikilia mfanyabiashara Bw.Salum Othman mkazi wa jijini Mwanza kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kumpiga risasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu