King Kiba:Nimeleta kinywaji kuwapa nguvu ya kufanya kazi.

In Burudani

Msanii wa muziki wa kizazi kipya nchini anayefanya vizuri katika tasnia hiyo, Ali Kiba maarufu kama King Kiba amesema aliamua kutengeneza kinywaji cha ”Energy Drink” cha Mofaya yaani kinywaji cha kuleta nguvu kutokana na kwamba watanzania wengi wanafanya kazi na ili kuendana na kauli mbiu ya Rais John Pombe Magufuli ya hapa kazi tu hivyo kinywaji hiko kitawapa nguvu ya kufanya kazi kwa ubora zaidi.

”Mimi nimeona nilete kinywaji kuwapa nguvu kufanya kazi zaidi na kuamsha akili zetu ili kuleta ufanisi zaidi” amesema Alikiba.

Ameongezea kuwa wazo la Energy Drink limekuja kutokana na kazi yake ya muziki kwani mara zote kabla ya kupanda katika stage kufanya show hutumia kinywaji cha Energy Drink ili kumpa nguvu ya kufanya vizuri, na kutokea hapo aliona umuhimu wa kuwa na kinywaji chake mwenyewe ambacho kitatumiwa na watu wengi zaidi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

IGP Sirro akutana na Rais wa TLS Fatma Karume.

   IGP Simon Sirro amekutana na kufanya mazungumzo na Rais wa Chama cha Wanasheria Tanganyika (TLS) Fatma Karume aliyefika Makao Makuu ya

Read More...

Magereza watoa ufafanuzi kuhusu Sugu.

Jeshi la Magereza nchini limetoa ufafanuzi kuhusu uamuzi wa mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph ‘Sugu’ Mbilinyi kuendelea kuvaa nembo

Read More...

Watu 104 wahukumiwa kifungo cha maisha Uturuki.

Mahakama ya mjini Izmir nchini Uturuki imetoa adhabu kali ya kifungo cha maisha kwa washtakiwa 104 waliopatikana na hatia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu