Kocha Mpya Simba atambulishwa.

In Kitaifa, Michezo

Klabu ya Soka ya Simba ya jijini Dar es Salaam, leo mchana imemtambulisha rasmi kocha wao mpya Raia wa Ufaransa, Pierre Lichantre, ili kuanza kuinoa Klabu hiyo baada ya kuachana na aliyekuwa kocha wao, Mkameruni Joseph Omog.

Kocha Pierre Lechantre ametambulishwa leo katika ukumbi wa mikutano wa hotel ya Movenpick jijini Dar es salaam, tukio lililoendana na kusainishana mikataba. Kocha huyo amekuja pamoja na kocha wa viungo Amin Mohamed Habib.Kocha Lechantre amewahi fundisha timu ya taifa ya Cameroon iliyochukua ubingwa wa Afrika.

Klabu ya soka ya Simba ipo mjini Bukoba kujiandaa na mchezo dhidi ya Kagera Sugar Jumatatu. Lechantre ataanza kazi mara moja timu itakaporejea Jumanne baada ya mchezo huo.

Msemaji wa Simba, Haji Manara pia amewashukuru mashabiki wa Simba kwa sapoti ambayo wameionyesha na kuwahkikishia ushindi mpaka watakapochukua ushindi wa ligi kuu. Hii ni mara ya kwanza kwa kocha Mfaransa kufundisha vilabu vya Tanzania.

Lechntre amesema; “Nitajitahidi kufanya kazi na kocha Djuma, kuipigania timu kuipeleka mbele katika mashindano ya Afrika. Nipo hapa kuipigania timu na kumfanya kila mtu awe na furaha katika klabu”

Katika mkutano huo Simba iliwatangaza viongozi walioteuliwa kuongoza kamati ya maadili itakayoongozwa na Mwenyekiti, Suleiman Kova aliyekua mkuu wa Polisi, Robert Selasela, Suleiman Ali aliyekua katibu wa zoezi la kuibadilsha simba kuwa kampuni pamoja na Steven Ali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Museveni akanusha kupigwa vibaya Bobi Wine.

Rais wa Uganda Yoweri Museveni amekanusha kwamba mbunge wa upinzani Bobi Wine amejeruhiwa. Katika taarifa yake ya kwanza kuhusu

Read More...

Dada yake Rais Magufuli aaga dunia.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli amefiwa na dada yake, Monica Joseph Magufuli aliyekuwa amelazwa katika

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu