Lawama zawakumba waamuzi wa soka

In Michezo

Kufuatia malalamiko ya baadhi ya wadau wa soka kuhusu
kufanya vibaya kwa baadhi ya waamuzi wa ligi kuu
Tanzania bara na ligi daraja la kwanza wakihoji uwezo
wao kitu ambacho kinapelekea soka la Tanzania kupoteza
mwelekeo

Kocha wa AFC ya Arusha timu inayoshiriki ligi Daraja la
kwanza Ulimboka Mwakwingwe, pia kwa upande wake ametoa maoni kuhusu Waamuzi

“Waamuzi wana kamati zao Waamuzi wana Chama chao kwahiyo kuna Mwenyekiti kuna Katibu wao ndiyo wanafanya utaratibu wote wa Marefa katika kupanga kwenye mechi na michezo mingine yote, kwa hiyo wao kama wao wanazungumza na marefa wao juu ya malalamiko yanayotokea kwa wadau, walimu na vilabu mbalimbali kwahiyo mimi naimani wakikaa chini watafanya vile inavyotakiwa.” – alisema Ulimboka Mwakingwe


Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TUME YA MADINI KWENYE MKUTANO WA KIMATAIFA WA MADINI

Kamishna wa Tume ya Madini, Profesa Abdulkarim Mruma akielezea fursa zilizopo kwenye Sekta ya Madini Tanzania katika

Read More...

Halmashauri ya Jiji la Arusha kutokomeza mimba za utotoni.

Halmashauri ya Jiji la Arusha ikishirikiana na wataalamu wa Afya kutoka mashirika mbalimbali, maafisa  elimu kata na sekondari,

Read More...

MNADA WA ALMASI WDL WAZIDI KUPAMBA MOTO.

Leo tarehe 20 Februari, 2020 mnada wa asilimia tano ya madini ya almasi kutoka katika Mgodi wa Williamson Diamond

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu