LHRC yatoa tamko la kuhusu hali ya usalama nchini.

In Kitaifa

Kituo cha sheria na haki za Binadamu pamoja na mashirika ya utetezi wa haki za binadamu, wamekutana na waandishi wa habari leo jijini Dar Es Salaam  kwa ajili ya kutoa tamko lao kuhusu hali ya usalama nchini.

Mkurugenzi wa Haki za Binadamu Bi Bisimba amesema kuwa, matukio mabaya yanazidi kushamiri na kuitaka serikali kutafuta ufumbuzi wa hilo.

Baada ya kusema hayo Bi Bisimba ametaka kuundwe kwa tume huru ya uchunguzi yakinifu, itakayoundwa na Bunge ili kuweza kuwapata wahusika wa matukio mbalimbali, yakiwemo Tundu Lisu, Nape Nnauye na wengineo ili wahusika wafikishwe kwenye vyombo husika.

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Rio Ferdinand kujiunga na ndondi baada ya kustaafu.

Rio Ferdinand anazindua taaluma yake mpya kama mwanandondi miaka miwili baada ya kustaafu kutoka soka. Hatua ya Rio mwenye

Read More...

Mlinda mlango Goran Lenac apigwa risasi.

  Mlinda mlango Goran Lenac ambaye alikuwa akikipiga katika klabu ya Fc Bolekj inayoshiriki katika ligi kuu nchini Montenegro

Read More...

Fury aomba hukumu ya kufungiwa ndondi kuondolewa.

Bondia wa zamani wa uzito wa juu duniani Tyson Fury ameomba kuondolewa adhabu ya kutoshiriki mchezo huo ikiwa ni

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu