Maafande wako mguu sawa chini ya Matola

In Michezo

Maafande wa Jeshi la polisi Tanzania leo Oktoba 2, 2019 wamekamilisha maandalizi yao wakiwa jijini Dar es salaam chini ya kocha Suleyman Matola.

Polisi Tanzania kwa siku kadhaa wamekua jijini humo wakifanya maandalizi ya kuelekea mchezo wao kesho dhidi ya Young Africans, na wanaamini watakua na kila sababu ya kuibuka na ushindi kama walivyofanya walipocheza mchezo wa kirafiki kwezi Agosti mjini moshi mkoani Kilimanjaro.

Kocha Suleyman Matola amezungumza na vyombo vya habari kuelekea mpambano ho wa kesho ambao utarindika katika uwanja wa Uhuru, Dar es salaam, na kusema kuwa kikosi chake kipo katika hali nzuri na anakiamini kitapambana wakati wote na kufanikisha azma ya kuibuka na ushindi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Kipchoge anatarija kupokea taji la BBC la mwanaspoti bora

Mfalme wa mbio za Marathon Eliud Kipchoge anatarija kupokea taji la BBC la mwanaspoti bora wa mwaka rasmi

Read More...

Jerry Muro akabidhi kituo cha kisasa kwa ajili ya ukaguzi wa magari ya utali

Mkuu wa wilaya ya Arumeru Ndugu Jerry Cornel Muro amekabidhi kituo cha kisasa kwa ajili ya ukaguzi wa magari

Read More...

RANCHI YA MISSENYI YATAKIWA KUTATUA CHANGAMOTO KWA KUIMARISHA USIMAMIZI WA RASILIMALI ZILIZOPO.

RANCHI YA MISSENYI YATAKIWA KUTATUA CHANGAMOTO KWA KUIMARISHA USIMAMIZI WA RASILIMALI ZILIZOPO. Kaimu Meneja Mkuu wa Kampuni ya Ranchi za

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu