Mabenki yajihadhari na Corona.

In Kitaifa


Tunafahamu ya kwamba Serikali inapambana na virusi vya
Corona na hata kila mmoja wetu kwa nafasi yake inapambana
dhidi ya maambukizi ya virusi hivyo hatari ambapo idadi hapa
nchi inazidi kupanda wengi wetu tuinajiuliza ikiwa sehemu zote
zimeshachukua tahadhari vipi kwenye mabenki yatoayo huduma
za kifedha wao wamejipangaje katika kuhakikisha wanalinda
wafanyakazi na wananchi (wateja) wanaohitaji huduma za
kifedha bila kupata maambukizi hayo.

Mwenyekiti wa Umoja wa Mabenki
Ndugu Abdulmajid Nsekela ambapo ameeelezea juu ya utayari
wao wa kuendelea kutoa huduma za kibenki kipindi hiki cha
virusi vya Corona.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Korea Kaskazini yaonya kuhusu shughuli za kijeshi la Korea Kusini kwenye eneo lake- KNCA

Korea Kaskazini imesema ilikuwa inautafuta mwili wa raia wa Korea Kusini aliyeuwawa na wanajeshi wake, lakini ikionya kwamba shughuli

Read More...

PICHA:Mkurugenzi wa Huduma za Uuguzi na Ukunga Bi. Ziada Sellah akizindua kitabu kinachoitwa “COVID-19 VITA VYA KARNE YA 19”

Wauguzi wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru-Arusha wakionesha vyeti vyao mara baada ya kutunukiwa vyeti

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu