Magufuli awatangazia neema Mabilionea.

In Kitaifa

Rais John Magufuli amesema, ana orodha ya kampuni hewa 17, 447 zilizojisajili Wakala wa Usajili wa Biashara na Leseni (Brela) zinazofanya biashara hewa na kudai
kurudishiwa Kodi ya ongezeko la Thamani (VAT).

Rais Magufuli amesema anatamani atakapomaliza muda wake aache zaidi ya mabilionea 100 nchini.
Ameyasema hayo Ikulu jijini Dar es Salaam kwenye mkutano na wafanyabiashara kutoka wilaya zote nchini.
“Natamani inapofika mwisho wa kipindi changu cha uongozi, niache angalau mabilionea 100 nchini,” amesema.
Rais amesema, amekutana na wafanyabiashara nchini ili wajadili namna bora ya kuboresha mazingira ya biashara nchini.

“Serikali imeshaanza kuchukua hatua za kushughulikia baadhi ya changamoto zinazokabili sekta hii ya biashara na tumeshaandaa kitabu cha muongozo,” aliongeza

Kutokana na hilo ametoa siku 30 kwa kampuni hizo kulipa fedha wanazodaiwa serikalini.
Ameyasema hayo leo kwenye mkutano na wafanyabiashara unaofanyika Ikulu jijini Dar es Salaam.
Rais Magufuli amesema lengo la mkutano huu ni kuzungumzia changamoto, mafanikio na maboresho ya kufanyika ili kuboresha mazingira ya biashara nchini.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mgombea urais wa chama tawala Burundi atangazwa mshindi kwa kupata asilimia 68.7

Mgombea urais wa chama tawala nchini Burundi Evariste Ndayishimiye ametangazwa mshindi leo kwenye kinyang’anyiro hicho ambacho kimedaiwa kukumbwa

Read More...

Watu 7 Wanaodhaniwa Kuwa Majambazi Wauawa Dar es Salaam

Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam limefanikiwa kuwaua majambazi saba na kufanikiwa kukamata silaha ndogo Bastola

Read More...

Watanzania watakiwa kucheki afya zao na kufuata ushauri wa daktari.

Watanzania wametakiwa kuwa na mazoea ya kwenda vituo vya afya kucheki afya zao na kuacha dhana ya kutumia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu