Majina ya Wagombea Ubunge CCM

In Kitaifa, Siasa

Katibu wa itikadi na uenezi wa CCM, Humphrey Polepole, leo Agosti 20, anatangaza majina ya wagombea ubunge wa CCM waliopitishwa na Kamati ya Halmashauri kuu ya Taifa ya chama hicho.

1 ARUSHA
mijini- Mrisho Mashaka Gambo
Arumeru Magharibi- Noah LebrusMolel
Arumeru Mashariki- John Palangyo
Karatu- Daniel Tlemai
Longido- Stephen Kirusya
Monduli- Fred Lowassa
Ngorongoro- Ole Nasha

2.DAR
Ubungo- Prof KitilaKitila
Kibamba- Issa Jumanne Mtemvu
Kinondoni- Abass Tarimba
Kawe- Askofu Josephat Gwajima
Kigamboni- Dr.Faustine Ndugulile
Ilala- Mussa Zungu
Segerea- Bonna Kamoli
Ukonga- Jerry Slaa
Temeke- Doroth Kilave
Mbagala- Abdallah Chaurembo

3.DODOMA

Bahi- Keneth Nolo
Chamwino- Deo Dejembi
Mvumi- Livingstone Lusinde
Chemba- Mohammed Moni
Dodoma Mjini- Anthony Mavunde
Kongwa- Job Ndugai
Kondoamji- Ally Juma Makoa
KondoaVijijini- Dr.Ashatu Kijaji
Kibakwe- George Simbachawen
Mpwapwa- George Nataly Malima

 4.GEITA
Busanda- Tumaini Magesa
Geita Mjini- Consatantine Kanyasu
Geita vijijini- Joseph Kasheku(Musukuma)
Bukombe- Dotto Bisheko
Chato- Medard Kalemani
Mbogwe- Nicodemas Maganga
Nyang’alwe- Hussein Amar

5.IRINGA
Iringa Mjini- Jesca Msavatambangu
Kalenga- Jackson Kiswaga
Isimani- William Lukuvi
Kilolo- Lazaro Nyamoga
Mafingamji- Cosato Chumi
Mufindi Kaskazini- Exaud Kigahe
Mufindi Kusini- David Kihenzile

6.KAGERA
Bukoba mjini- Stephen Byabato
Bukoba vijijini- Jackson Rweikiza
Nkenge- Frolent Kyombo
Karagwe- Innocent Bashungwa
Kyerwa- Innocent Bilakwate
Ngara- Ndaisaba Luhoro
Bihalamuro- Ezra Chiwelesa
Muleba Kaskazini- Charls Mwijage
Muleba Kusini- Oscar Kikoyo

7.KATAVI
Mlele- Isack Kamwele
Kavuu- Geophrei Mizengo Pinda
MpandaMjini- Sebastian Kapufi
Nsimbo- Anna Lupembe
MpandaVijijini- Moshi Kakoso

8.KIGOMA
Kasuli Mjini- Prof Joyce Ndalichako
Manyovu- Dr. Philip Mpango
Buyungu- Aloyce Kamamba
Muhambwe- Atashasta Nditiye
KigomaMjini- Kirumbe Shabani Ng’enda
KigomaKaskazini- Asa Nelson Makanika
KigomaKusini- Nashon William
Kasuluvijijini- Augustine Hole

9.KILIMANJARO
Vunjo- Charls Kimei
Siha- Dr. Godwin Mollel
Moshi Vijijini- Prof. Patrick Ndakidemi
Hai- Salasisha Mafue
Same Mashariki- Anne KilangoMalecela
Same Magharibi- Dr.Mathayo David Mathayo
Rombo- Prof. Adolf Mkenda
Moshi Mjini- PriscusTarimo
Mwanga- AnaniaTadayo

10.LINDI
Kilwa Kaskazini- Ndulane Franscis
Kilwa Kusini- Kasinge Mohammed Ally
Liwale- Zuberi Kuchauka
LindiMjini- Hamida Mohammed Abdallah
Mchinga- Salma Kikwete
Mtama- Nape Nnauye
Nachingwea- Amandus Julius Chinguiye
Ruangwa- Kassim Majaliwa

11.MANYARA
Babati Mijini- Paulina Gekul
Babati vijijini- Daniel Silo
Hanang- Samwel Kadai
Mbulumji- Isai Paulo
Mbulu vijijini- Flatei Gregory
Kiteto- Edward Kisau
Simanjiro- Christpher Ole Sendeka

12.MARA
Musoma Mjini- Vedastus Manyinyi
Musoma Vijijini- Prof.Sospeter Muhongo
Bunda Mjini- Robert Chach aMaboto
Bunda Vijijini- Boniface Getere
Mwibara- Charls Kajege
Butiama- Jumanne Sagini
Rorya- Jaffary Wambura Chege
TarimeMjini- Mwita Michael Kembaki
TarimeVijijini- Mwita Waitara
Serengeti- Dr.Jeresabi Mkimi

13.MBEYA
Busekelo- Atupele Mwakibete
Kyela- Ally Jumbe
Lupa- Masache Kasaka
Mbalali- Franscis Mtega
Mbeya Mjini- Dk. Tulia Akson
Mbeya Vijijini- Oran Njeza
Rungwe- Anthony Mwantona

14.MOROGORO
Mlimba- Godwin Kunambi
Kilombero- Abubakar Asenga
Morogoro mjini- AbdulAziz Abood
Gairo- Ahmed Shabiby
Malinyi- Antipas Mgungusi
Morogoro Kusini- Innocent Kalogeres
Morogoro Mashariki- Hamis Shaaban Taletale
Mvomero- Jonas Vanzilad
Mikumi- Deniss Lazaro Londo
Kilosa- Prof.Palamaganda Kabudi
Ulanga- Salim Hasham

15.MTWARA
Mtwara Mjini- Mtenga Hassan Selemani
Mtwara Vijijini- Hawa Ghasia
Nanyamba- Abdallah Chikota
Tandahimba- Katani Katani
Newala mjini- George Mkuchika
Newala Vijijini- Maimuna Mtanda
Masasi- Geofrey Mwambe
Lulindi- Issa Mchungahela
Ndanda- Cecil David Mwambe
Nanyumbu- Yahaya Ali Mhata

16.MWANZA
Ukerewe- Joseph Mkundi
Ilemela- Dkt. Angelina Mabula
Sengerema- Tabasamu Hamis Mwagao
Buchosa- Erick Shigongo James
Nyamagana- Stanslaus Mabula
Misungwi- Alexander Mnyeti
Sumve- Kasalali Emmanuel Mageni
Kwimba- Shanif Mansour
Magu- Bonaventura Kiswag

17. Mkoa wa Njombe
LUPEMBE – Edwin Enos 
NJOMBE MJINI -Deodatus Mwanyika
MAKAMBAKO – Deo Sanga
MAKETE – Festo Richard
WANGING’OMBE – Dkt Festo John
LUDEWA – Kamonga Joseph

18.Mkoa wa Tabora
IGUNGA – George Ngassa
MANONGA – Seif Gulamali
TABORA KASKAZINI – Almasi Maige
IGALULA – Daud Protas
TABORA MJINI – Emmanuel Mwakasaka
NZEGA MJINI – Hussein Bashe
NZEGA VIJIJINI – Hamiss Kigwangalla
BUKENE – Jumanne Zedi 
KALIUA – Aloyce Kwezi
ULYANKURU – Rehema Migira 
URAMBO – Margaret Sitta
SIKONGE – Joseph Kakunda

19. Mkoa wa Shinyanga
SHINYANGA MJINI – Patrobas Katambi
SOLWA – Ahmed Ally
KAHAMA MJI – Jumanne Kishimba
USHETU – Elias Kwandikwa
MSALALA – Iddi Kassim
KISHAPU – Boniface Nyangindu 

20.Mkoa wa Simiyu
BARIADI – Andrea Kundo
BUSEGA – Simon Songe
ITIRIMA – Njalu Silanga
MASWA MAGHARIBI – Mashimba Ndaki
MASWA MASHARIKI – Nyongo Stanslaus
KISESA – Luhaga Mpina
MEATU – Leah Komanya

21.Mkoa wa Singida
SINGIDA MASHARIKI – Miraji Mtaturu
SINGIDA MAGHARIBI – Elibariki Kingu
MANYONI MASHARIKI – Dkt Steven Chaya
MANYONI MAGHARIBI- Yahaya Omary
IRAMBA MASHARIKI – Francis Mtinga
IRAMBA MAGHARIBI – Mwigulu Nchemba
SINGIDA MJINI – Mussa Sima
SINGIDA KASKAZINI – Ramadhani Ihondo

22.Mkoa wa Songwe
ILEJE – Eng Godfrey Msongwe
MBOZI – George Mwenisongole
VWAWA – Japhet Hasunga
TUNDUMA – David Silinde
MOMBA – Kondesta Michael
SONGWE – Philipo Mlugo 

23.Mkoa wa Tanga
BUMBULI – January Makamba
MUHEZA – Hamis Mwinjuma (Mwana FA) 
TANGA MJINI – Ummy Mwalimu
KOROGWE MJINI – James Kimeya
KOROGWE VIJIJINI – Paul Mzava
PANGANI – Jumaa Aweso 
LUSHOTO – Shabaan Shekilindi
HANDENI MJINI – Reuben Kwagira 
HANDENI VIJIJINI – John Saru
KILINDI – Mohamed Kigua 
MLALO – Rashid Shangazi 
MKINGA – Dastan Kitandula

24.Mkoa wa Rukwa
NKASI KUSINI – Vincent Mbogo
SUMBAWANGA MJINI – Aeshi Hilary
KWELA – Deus Clement
NKASI KASKAZINI – Ally Kessy
KALAMBO- Josephat Kandege
NEWALA VIJIJINI – Maimuna Mtanda
MASASI – Geofrey Mwambe
LULINDI – Issah Mchungahela 

25.Pwani
Bagamoyo – Muharami Mukenge
Chalinze – Ridhiwani Kikwete
Kibiti – Twaha – Twaha Ally Mpembenue
Kibaha Mjini – Sylvester Koka
Kisarawe – Selemani Jaffo
Mkuranga – Hamisi Ulega
Mafia – Omary Kipanga
rufiji – Mohammeh Mchengelwqa
Kibaha Vijijini – Michale Constantine Mwakamo

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Hospitali Ya Wilaya Karagwe Yakamilika Kwa 98%

SERIKALI ya Chama cha Mapinduzi (CCM) imetumia sh. bilioni 1.8 kujenga majengo mbalimbali ya hospitali ya wilaya ya Karagwe

Read More...

Rais Magufuli afanya uteuzi mwingine TAWIRI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Dkt. Eblate Ernest Mjingo kuwa Mkurugenzi Mkuu

Read More...

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu