Marufuku ndugu kuwatembelea mahabusu.

In Kitaifa


Tahadhari ambazo zinazidi kuchukuliwa sehemu mbalimbali
hapa nchini dhidi ya ugonjwa wa virusi vya Corona ni kwamba
Jeshi la magereza hapa nchini limesitisha huduma zote za
kutembelea wafungwa na mahabusu kwenye magereza yote
nchini.
Ambapo marufuku hiyo inahusisha kuzuiwa kwa ndugu


kupeleka chakula na mahitaji mbalimbali ambapo magereza
imesisitiza kuzidi kuchukua tahadhari zaidi kukabiliana na tishio
la virusi vya Corona.


Msemaji wa Jeshi la Magereza Mrakibu
Mwandamizi Amina Kavirondo akisema huduma zote muhimu
kwa wafungwa na mahabusu zitatolewa kwa gharama za
Serikali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Korea Kaskazini yaonya kuhusu shughuli za kijeshi la Korea Kusini kwenye eneo lake- KNCA

Korea Kaskazini imesema ilikuwa inautafuta mwili wa raia wa Korea Kusini aliyeuwawa na wanajeshi wake, lakini ikionya kwamba shughuli

Read More...

PICHA:Mkurugenzi wa Huduma za Uuguzi na Ukunga Bi. Ziada Sellah akizindua kitabu kinachoitwa “COVID-19 VITA VYA KARNE YA 19”

Wauguzi wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru-Arusha wakionesha vyeti vyao mara baada ya kutunukiwa vyeti

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu