Mashine za Magoli

In Michezo

MAJINA ya wachezaji watatu mafundi wa kupachika mabao Ligi Kuu England yameleta hisia ya furaha kwa nyota hao ambao wameshinda viatu cha dhahabu kwa mujibu wa kanuni za Ligi Kuu England na kudhihirisha kwamba ni mashine za magoli.

Washambuliaji watatu ambapo wawili wa Liverpool ambao ni Mohamed Salah anayetokea Misri na Sadio Mane mchezaji wa timu ya Taifa ya Senegal pamoja na Pierre Aubameyang anayekipiga timu ya Taifa ya Gabon.

Wote watatu wameshinda vita ya ufungaji bora msimu huu baada ya kufunga jumla ya mabao 22 kwenye Ligi hiyo ambayo jana ilihitimisha mbio zake na bingwa kuwa ni Manchester City.
Kwenye ushindi wa mabao 3-1 dhidi ya Burney ambapo Abemayang alitupia mawili ilimfanya amfikie Salah pamoja na Sadio Mane ambaye naye alifunga mabao 2 kenye ushindi wa mabao 2-0 dhidi ya Wolves

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mufti Mkuu wa Tanzania aomba kutokomea kwa Corona.

Mufti wa Tanzania Sheikh Abubakari Zubery Bin Ally amewaomba watanzania kuungana kwa pamoja kumuomba mwenyezi Mungu ili virusi vya

Read More...

Simba waendelea kula mifugo Mara.

Serikali Wilayani Serengeti Mkoani Mara imekiri kuwepo kwa kundi la Simba linaloendelea kula mifugo ya wananchi katika wilaya

Read More...

Amjeruhi mpenzi wake kwa risasi wakiwa hotelini…

Polisi mkoani Geita inamshikilia mfanyabiashara Bw.Salum Othman mkazi wa jijini Mwanza kwa tuhuma za kumjeruhi kwa kumpiga risasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu