Mohamed Dewji ashinda zabuni ya kuendesha klabu ya simba.

In Kitaifa, Michezo

Baada ya kutangazwa kwa Mfanyabiashara, Mohammed Dewji kushinda zabuni ya kuindesha klabu ya Simba kwa kumiliki hisa asilimia 49 ya timu hiyo, MO amesema anashangazwa klabu hiyo kukosa hata uwanja wa mazoezi licha ya kuwa na jina kubwa barani Afrika.

Leo hii timu yetu ina miaka 81 lakini hatuna hata uwanja wetu wenyewe wa kufanyia mazoezi. “amesema MO Dewji na kudai na kuahidi kujenga uwanja wa kisasa wa mazoezi wa klabu hiyo

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Suzan Kiwanga afukuzwa Bungeni.

Spika wa Bunge, Job Ndugai jana alimtoa nje ya bunge, Mbunge wa Mlimba, Suzan Kiwanga (Chadema) na kumtaka kutohudhuria

Read More...

Mtolea ajivua Uanachama wa CUF Akiwa Ndani ya Bunge Leo.

Mbunge wa Temeke Abdallah Mtolea, kwa tiketi ya CUF ametangaza kujiuzulu nafasi yake ya Ubunge na nafasi zote ndani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu