Msanii wa Kenya, Jaguar akana shitaka la kuua vijana Wawili

In Burudani

Mwanamuziki Mashuhuri Nchini Kenya, Charles Njagua Kanyi anayejulikana Kisanii kwa jina la Jaguar amekana shitaka la kusababisha Vifo vya vijana wawili waendesha bodaboda kufuatia ajali iliyosababishwa na gari lake aina ya Range Rover Spot.

Katika ajali hiyo iliyotokea march 21 mwaka huu katika barabara ya sagana Makutano, ilisababisha Vifo vya watu wawili ambapo alikuwa mwendesha bodaboda na abiria wake.

Jaguar awachiliwa kwa dhamana ya shilingi 50,000 na mahakama ya Kirinyaga
Gari la Jaguar likiwa katika eneo la ajali hiyo

Akijibu Shtaka hilo jana Jumanne ya tarehe 11 katika mahakama ya Baricho iliyopo eneo la Kirinyaga, Pamoja na uchunguzi kuendelea kufanyika Jaguar alikana shtaka hilo akiwa na ujasiri wa kutosha tofauti na wiki tatu zilizopita ambapo pia alisomewa shitaka hilo na kuonekana kama mtu mwenye wasiwasi na mawazo muda wote akiwa mahakamani.

Jaguar ambaye anagombea Ubunge katika eneo bunge la Starehe ameonekana kupata upinzani mkubwa kutoka kwa wananchi wakisema kwamba amejiharibia kwa tukio hilo japokuwa yeye bado anaamini kwamba katika uchaguzi huo wa mwaka huu ataibuka Kidedea na kuingia Bungeni.

Kwa upande wa familia za waliopoteza maisha zinataka haki itendeke kwa usawa bila kuangalia jina la Jaguar na heshima aliyonayo katika Nchi ya Kenya.

Hata hivyo Jaguar aliachiwa kwa dhamana ya sh. 50,000 za kenya sawa na  shilingi 120,000 ya Tanzania  huku kesi hiyo ikiahirishwa hadi tarehe 8 June mwaka huu ambapo itakuwa ni miezi  miwili kabla ya uchaguzi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Wanavikundi 500 wa kuweka na kukopa kanda ya kaskazini wakutana.

Zaidi ya wanavikundi 500 wa kuweka na kukopa kanda ya kaskazini wamekutana leo jijini Arusha lengo likiwa ni kupata

Read More...

Kijiji cha Ilkeren Kisongo chakabiliwa na changamoto ya upatikanaji wa maji

Kijiji cha Ilkereni kata ya Kisongo jijini Arusha kinakabiliwa na changamoto ya upatikanaji wa maji jambo linalopelekea wanafunzi wa

Read More...

SERIKALI KUIPATIA BILIONI MBILI KCMC KWA AJILI YA JENGO LA MIONZI

Dodoma Serikali kupitia Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto imeahidi kuipatia kiasi cha shilingi bilioni mbili

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu