Mugabe atangaza kujiuzulu.

In Kimataifa

Katika dakika chache zilizopita , spika wa bung la Zimbabwe ametangaza kuwa rais Robert Mugabe amejiuzulu .

Kumekuwa na shangwe miongoni mwa wabunge kufuatia tangazo hilo.

Harakati za kumuondoa madarakani rais huyo kupitia bunge kumesitishwa.habari za kujiuzulu kwake zilitolewa wakati wabunge walipokuwa wakijiandaa kuanza harakati za kumngoa madarakani kupitia bungeni.katika barabara za Harare kulikuwa na sherehe huku magari mengi yakipiga honi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Suzan Kiwanga afukuzwa Bungeni.

Spika wa Bunge, Job Ndugai jana alimtoa nje ya bunge, Mbunge wa Mlimba, Suzan Kiwanga (Chadema) na kumtaka kutohudhuria

Read More...

Mtolea ajivua Uanachama wa CUF Akiwa Ndani ya Bunge Leo.

Mbunge wa Temeke Abdallah Mtolea, kwa tiketi ya CUF ametangaza kujiuzulu nafasi yake ya Ubunge na nafasi zote ndani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu