Mwakyembe aipongeza KMC

In Michezo

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Dokta Harrison Mwakyembe amepongeza mpango wa klabu ya KMC kujenga uwanja wake na kituo cha soka kwa vijana wadogo.

Akizungumza katika ziara fupi aliyofanya Makao Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Kinondoni ambayo inamiliki timu hiyo, Waziri Mwakyembe amesema kuwa KMC ni mfano wa kuigwa kwa mikakati wanayofanya.

Waziri mwakyembe amesema hatua waliyofikia uongozi wa klabu hiyo inayoshiriki ligi kuu ya soka Tanzania bara haina budi kupongezwa na wizara yake, na ameahidi wizara hiyo kusaidia kwa chochote kile ambacho kitaonekana ni kufanyika.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Kipchoge anatarija kupokea taji la BBC la mwanaspoti bora

Mfalme wa mbio za Marathon Eliud Kipchoge anatarija kupokea taji la BBC la mwanaspoti bora wa mwaka rasmi

Read More...

Jerry Muro akabidhi kituo cha kisasa kwa ajili ya ukaguzi wa magari ya utali

Mkuu wa wilaya ya Arumeru Ndugu Jerry Cornel Muro amekabidhi kituo cha kisasa kwa ajili ya ukaguzi wa magari

Read More...

RANCHI YA MISSENYI YATAKIWA KUTATUA CHANGAMOTO KWA KUIMARISHA USIMAMIZI WA RASILIMALI ZILIZOPO.

RANCHI YA MISSENYI YATAKIWA KUTATUA CHANGAMOTO KWA KUIMARISHA USIMAMIZI WA RASILIMALI ZILIZOPO. Kaimu Meneja Mkuu wa Kampuni ya Ranchi za

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu