Mwanzilishi wa Jamii Forums akutwa na hatia, aachiwa kwa masharti

In Kitaifa

Mwasisi wa mtandao wa Jamii Forums nchini Tanzania, Maxence Melo amekutwa na hatia katika shtaka la kuzuia uchunguzi wa polisi hata hivyo ameachiwa kwa sharti la kutokutenda kosa kama hilo kwa kipindi cha mwaka mmoja.

Bwana Melo pamoja na mwanzilishi mwenza wa mtandao wa Jamii Forums Mike Mushi walifuguliwa kesi yenye mashtaka mawili mwaka 2016 katika Mahakama ya Kisutu. Kosa la kwanza likiwa ni kuendesha mtandao ambao haujasajiliwa kwa kikoa (domain) cha Tanzania (.tz) na shitaka la pili la kuzuia uchunguzi wa polisi kwa kutokutoa taarifa za waachama wawili wa mtandao huo waliodaiwa kuandika madai ya uhalifu kuhusu benki ya CRDB na Mamlaka ya Bandari nchini Tanzania.

Kwa mujibu wa wakili wa wawili hao Bw Benedict Ishabakaki, Melo amekutwa na hatia ya shtaka la pili la kuzuia uchunguzi, huku Mike Mushi akikutwa hana hatia katika mashtaka yote mawili.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tetesi za Soka Ulaya leo Alhamisi Septemba 23, 2021

Mshambuliaji wa Arsenal na Ufaransa Alexandre Lacazette, 30, hana hamu ya kusaini kandarasi mpya klabuni hapo. Mkataba wake wa

Read More...

Wanaharakati wa haki za binadamu wahoji hukumu dhidi ya Rusesabagina

 Makundi ya kutetea haki za binadamu barani Afrika yamelalamikia uamuzi wa mahakama kuu ya Rwanda ya kumfunga jela kwa miaka 25, Paul Rusesabagina ambaye alisifika sana kwenye filamu ya Hollywood ya Hotel Rwanda.  Mahakama hiyo Jumatatu ilisema kwamba imepata Rusesabagina pamoja na washukiwa wengine 20 na hatia ya

Read More...

LISSU NA WENZAKE WAFUTIWA KESI

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu, imeifutia kesi ya uchochezi iliyokuwa inamkabili Makamu Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu