Naibu Waziri amtumbua Mhandisi.

In Kitaifa

Naibu waziri ofisi ya Rais tawala za mikoa na serikali za mitaa TAMISEMI Josephat Kandege, ameagiza kuondolewa kwa mhandisi wa manispaa ya kinondoni.

Mhandisi huyo ameshindwa kusimamia ujenzi wa hospitali ya harmashauri ya kinondoni iliyopo maeneo ya Magwepande.
Naibu waziri amesema inaonekana fedha zinazopatikana zinamzidi uwezo wake, na kumtaka katibu mkuu wa Tamisemi atafute namna ya kumuondoa na kutafuta injinia mwingine.

Lakini pia alifika katika stand kuu ya mabasi ya mikoani Ubungo, na kutoa maagizo kutumika kwa tiketi za kielectronic katika ukusanywaji wote wa mapato ya serikali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mourinho kusuka kikosi chake.

Kocha mpya wa Tottenham Jose Mourinho atajaribu kumsajili tena mshambuliaji wa zamani wa Spurs Gareth Bale, 30, kutoka Real

Read More...

UNO ya Harmonize yawekwa private, Wasimamizi wa kazi zake waeleza.

Akizungumzia suala la kuripoti YouTube wimbo wa UNO, Magix amesema kuwa alimpa wiki moja Harmonize kumuomba msamaha kwa kutumia

Read More...

Bastola yadondoka na kuuwa mahakamani

Tukio la kusahangaza linalo Treand kwa sasa ni kuhusu kifo cha Mwendesha Mashitaka wa Serikali Afrika Kusini Addelaid Ferreira

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu