Yahaya kutimkia kwao usiku wa Leo.

In Kitaifa, Michezo

Yahaya Mohamed kuondoka rasmi usiku wa leo kwa flyrwndair kurejea kwao ghana baada ya kuachana na Azam fc

Nafasi ya Yahaya itajazwa na mchezaji atakayependekezwa na benchi la ufundi kuelekea dirisha dogo la usajili, linalotarajia kuanza Novemba 15 kwenye ligi kuu ya Tanzania bara.

Kwa mujibu wa Afisa habari wa Azam Jafari Idd amesema wanafanya hivyo ili kuimarisha kikosi cha Azam Fc.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Kenya yaadhimisha sikukuu ya Jamhuri.

Kwa mara ya kwanza tarehe 12 Disemba sherehe za maadhimisho ya Kenya kulijipatia uhuru, zimefanyika katika uwanja wa Kimataifa

Read More...

Serikali imewataka wafanyakazi kuchapa kazi.

Waajiri katika Taasisi za umma wametakiwa kuhakikisha wanakuwa na ushindani wa kutosha katika maeneo yao ya kazi ili kuleta

Read More...

Rais Magufuli akemea Wasanii Kuvaa Nusu Uchi Majukwaani.

Mwenyekiti wa CCM, Rais John Magufuli amekerwa na mamlaka zinazohusika na maadili kutochukua hatua dhidi ya wasanii wanaoimba majukwani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu