Ole aendelea kusikitishwa na kiwango cha timu yake.

In Michezo

MENEJA wa Manchester United, Ole Gunnar Solskjaer amesema kuwa hajafurahishwa na uwezo ambao wameonyesha wachezaji wake kwenye mchezo wake wa mwisho kwa kuwa walicheza chini ya kiwango na kuruhusu kufungwa mabao 2-0 na Cardiff.

Manchester United wamemaliza Ligi Kuu England wakiwa nafasi ya sita baada ya kucheza michezo 38 wakiwa wamejikusanyia pointi 66.

“Hatukuwa kwenye ubora wetu, wachezaji wamecheza chini ya kiwango, tumemaliza msimu tukiwa na nguvu kidogo kwa ajili ya msimu ujao.
“Tulikuwa na nafasi ya kumaliza tukiwa ndani ya nne bora, ila michezo yetu miwili ya mwisho tuliboroga na imetugharimu tufike hapa tulipo, kiukweli michezo yetu yote ya mwisho sina uhakika kama tulionyesha juhudi.

“Tulitakiwa tushinde mchezo wetu dhidi ya Huddersfield ila tukalazimisha sare ya kufungana bao 1-1 hapo ndipo makosa yalianzia hapo, ligi ni ngumu na haijalishi unacheza na nani ni lazima upambane,” amesema.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mwenyekiti Bavicha taifa aomba udhamini ubunge.

Mwenyekiti wa Vijana Taifa chama cha Chadema John Pambalu amejitokeza kutia nia na kuomba udhamini kwa wanachama wa chama hicho katika

Read More...

RC Makonda amkaribisha DC Gondwe

Mkuu wa Mkoa DSM wa Paul Makonda leo July 9 amezungumza na Mkuu wa Wilaya mpya wa Temeke Mh Godwin Gondwe pamoja

Read More...

Takukuru Dodoma watoa kauli kuhusu mbunge kibajaji.

Kufuatia kuwepo kwa taarifa za TAKUKURU mkoani Dodoma kumshikilia mbunge wa Jimbo la Mtera Ndugu Livinstone Lusinde Kibabaji, leo wamezungumzia swala hilo. Kwa uzuri Mtaa wa Mastory

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu