Polisi Jamii Arusha kupewa vitambulisho.

In Kitaifa

Polisi jamii wa kata ya Sokon one Mkoani Arusha wamejipanga kwa mazoezi makubwa ya kupokea vitambulisho ambavyo vitawaruhusu kufanya kazi yao kwa uhuru.

Wakizungumza na vyombo vya habari wakati wakifanya mazoezi ya mwisho kwa ajili ya kuwa tayari kwa kupokea vitambulisho, mkuu wa kikosi hicho Ndg .Abad Mtengwe amesema wamejipanga katika kuhakikusha wanaimarisha ulinzi na usalama ndani ya jamii

Wamesema kuwa vitendo vya uhalifu ambavyo vimekuwa vikijitokeza ndani ya jamii vimekuwa vikileta madhara makubwa hata wakati mwingine watu kupoteza maisha hivyo hawapo tayari kuvifumbia macho.

Wamesema kuwa watahakikisha watashirikiana vyema na jeshi la polisi Mkoani Arusha katika kuhakikisha wanawashikilia wahalifu wote waliokithiri ndani ya mitaa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Okoth Obado: Gavana wa Migori afikishwa mahakamani Kenya katika kesi ya mauaji ya Sharon Otieno.

Mwansiasa mkuu nchini Kenya leo amefikishwa mahakamani katika mji mkuu Nairobi kwa mashtaka ya kusaidia na kupanga mauaji. Gavana

Read More...

Magazeti ya leo Septemba 24, 2018.

Magazetini leo Jumatatu September 24,2018

Read More...

Marekani yaliwekea vikwazo jeshi la China.

Marekani imeliwekea vikwazo jeshi la China kufuatia hatua zake za kununua ndege za jeshi kutoka Urusi pamoja na makombora

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu