Rais Magufuli amlilia Mugabe.

In Kitaifa
Rais  wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mwenyekiti wa Jumuiya ya Maendeleo ya Nchi za Kusini mwa Afrika (SADC), Dkt. John Pombe Magufuli ameeleza kusikitishwa kwake na kifo cha Rais Mstaafu wa Zimbabwe, Robert Mugabe ambaye ameaga dunia nchini Singapore alikokuwa akipatiwa matibabu.
Magufuli kupitia akaunti yake ya Twitter amemwelezea Mugabe kuwa alikuwa kiongozi shupavu, jasiri ambaye aliupinga na kuukataa ukoloni kwa vitendo.
 
“Nimepokea kwa masikitiko makubwa taarifa za kifo cha Rais Mstaafu na Baba wa Taifa la Zimbabwe Mzee Robert Mugabe. 

“Afrika imepoteza mmoja wa viongozi Jasiri, Shupavu, Mwanamajumui wa  Afrika na aliyekataa ukoloni kwa vitendo. Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi, Amina.”

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Aston Villa kumsajili mshambuliaji wa Genk na Tanzania kwa kwa dau la £10m

Aston Villa inatumai kukamilisha makubaliano ya dau la £10m kumsajili mshambuliaji wa Genk Mbwana Samatta huku mkufunzi Dean Smith

Read More...

UKUSANYAJI WA DAMU NCHINI WAONGEZEKA, JAMII YAHAMASIKA KUCHANGIA

MPANGO wa Taifa wa damu salama umebainisha kuwa jamii imehamasika kwa hali ya kutosha na kusaidia ongezeko kubwaa kujitokeza

Read More...

MPANGO KABAMBE WA MATUMIZI BORA YA ARDHI YA KILIMO WAANDALIWA.

MPANGO KABAMBE WA MATUMIZI BORA YA ARDHI YA KILIMO WAANDALIWA. Kikao kazi cha Kupitia ,Kuboresha na Kuhuisha Rasimu ya

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu