RB – Leipzig yaomba radhi kuwatimua uwanjani Wajapan kwa hofu ya virusi vya corona

In Kimataifa, Michezo

Klabu ya ligi kuu ya kandanda Ujerumani – RB Leipzig imeomba radhi kwa kikundi cha mashabiki wa Kijapan waliotimuliwa uwanjani kutokana na hofu ya virusi vya corona. Wageni hao waliambiwa waondoke uwanjani katika mchuano wa Jumapili wa ligi kuu nyumbani dhidi ya Bayer Leverkusen. Leipzig imesema kuwa walinzi wake walihitajika kufanya ukaguzi mkali dhidi ya vikundi au watu kutoka maeneo yanayozingatiwa kuwa kwenye kitisho kikubwa cha virusi hivyo. Klabu hiyo imekiri kufanya kosa na kuwa italirekebisha. Leipzig inapanga kuwaalika wageni hao wa Kijapan kwa mtanange wao ujao katika uwanja wa nyumbani. Klabu hiyo haikutoa maelezo zaidi ya tukio hilo. Hata hivyo shirika la habari la Ujerumani DPA limesema kikundi cha wageni 20 wa Kijapan waliambiwa waondoke uwanjani karibu dakika 10 kabla ya mchezo kuanza. Mechi hiyo ilikamilika kwa sare ya 1 – 1 na kuwaacha nambari mbili Leipzig wakiwa na pengo la pointi tatu nyuma ya vinara Bayern Munich.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Korea Kaskazini yaonya kuhusu shughuli za kijeshi la Korea Kusini kwenye eneo lake- KNCA

Korea Kaskazini imesema ilikuwa inautafuta mwili wa raia wa Korea Kusini aliyeuwawa na wanajeshi wake, lakini ikionya kwamba shughuli

Read More...

PICHA:Mkurugenzi wa Huduma za Uuguzi na Ukunga Bi. Ziada Sellah akizindua kitabu kinachoitwa “COVID-19 VITA VYA KARNE YA 19”

Wauguzi wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru-Arusha wakionesha vyeti vyao mara baada ya kutunukiwa vyeti

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu