Samatta na Omar Colley waenda Macca kuhiji.

In Michezo

Nahodha wa timu ya taifa ya Tanzania anayecheza club ya KRC Genk ya Ubelgiji Mbwana Samatta wakati huu wa mfungo wa mwezi mtukufu wa Ramadhani ameamua kwenda Saudi Arabia Macca kuhiji.

Mbwana Samatta kupitia ukurasa wake wa instagram akiwa na mchezaji mwenzake raia wa Gambia ambao wanacheza wote katika club ya KRC Genk Omar Colley wamepost picha wakiwa pamoja katika ibada ya umrah.

Omar Colley na Samatta

Kitendo hicho Samatta na Colley kwenda hija anaungana na mastaa wengine wa soka dunia ambao pia wamewahi kwenda Macca kuhiji na kufanya ibada ya umrah kama Mesut Ozil wa Arsenal na Paul Pogba wa Man United ambao nao ni waumini wa dini ya kiislam.

Omar Colley na Samatta

Mesut Ozil

Paul Pogba

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mwanamfalme Saudia Kuchunguzwa kifo cha Khashoggi.

Kuna ushahidi kamili kwamba mwanamfalme wa Saudia Mohammed bin Salman na maafisa wengine wa ngazi za juu wanahusika kibinafsi

Read More...

Hafla ya kutambulisha tuzo ya serengeti yafanyika.

Waziri wa maliasilai na utalii Mh Hamis Kigwangala leo ameshiriki katika zoezi la utambulishwaji wa Tuzo ya Mbuga ya

Read More...

Serikali inadaiwa zaidi ya bilioni 6.

Shirika la Uzalishaji Mali la Magereza kupitia Jeshi hilo limeiomba Serikali kuwalipa deni la shilingi Bilioni 6.45 fedha zilizotumika

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu