Si busara kwa Diamond kushindana na serikali – Waziri Mwakyembe.

In Kitaifa

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo DKt. Harrison Mwakyembe amesema si busara kwa Diamond kushindana na serikali endapo ana ushauri wowote ni vema akauwasilisha kwa njia sahihi na si kumshambulia Naibu Waziri kwa dharua na kejeli.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Bunge lawataka Heche na Zitto Kuripoti Polisi.

Naibu Spika wa Bunge, Dk. Tulia Ackson amemtaka Mbunge wa Tarime Vijijini, John Heche (Chadema) na Mbunge wa Kigoma

Read More...

Kiongozi wa Kiroho matatani kwa ubakaji.

Kiongozi wa Kiroho wa India maarufu kama Guru anayedaiwa kuwa na mamilioni ya wafuasi duniani amekutwa na hatia ya

Read More...

UEFA: Mo Salah, Mane na Firmino wasababisha vilio Italia.

Klabu ya soka ya Liverpool usiku wa jana imefanikiwa kuingiz mguu mmoja katika hatua ya fainali ya klabu bingwa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu