Simba ilikua imepanga kucheza na Waarabu

In Michezo

Uongozi wa Simba umesema kuwa mpango mkubwa kwenye
mchezo wao wa kimataifa wa kirafiki kilele cha Simba day
ilikuwa kucheza na waarabu wa Misri, timu ya Al Ahly ila
imeshindikana kutokana na janga la Virusi vya Corona.


Akizungumza na Waandishi wa Habari, leo Agosti 19, Ofisa
Habari wa Simba, Haji Manara amesema kuwa mipango yao
ilikwama kutokana na uwepo wa janga la Corona ambalo
limevuruga ratiba nyingi duniani


Mchezo huo unatarajiwa kuanza majira ya saa 10 jioni na
milango Uwanja wa Mkapa kutakakochezwa mchezo huo na ule

Uwanja wa Uhuru ambapo kutakuwa na ‘Big Screen’
itafunguliwa majira ya saa mbili asubuhi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

RAIS MAGUFULI AZINDUA SHAMBA LA MITI SILAYO

Rais Dk John Magufuli leo amezindua na kubadilisha jina Shamba la Miti Chato na kuliita Shamba la Miti

Read More...

Kenya kutumia Teknolojia ya Roboti kudhibiti Corona.

Wizara ya Afya nchini Kenya imezindua Teknolojia ya kutumia Roboti ili kupambana na janga la virusi vya Corona na

Read More...

Rais wa Ethiopia atua Chato kwa ziara ya siku moja.

Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Shirikisho la watu wa Ethiopia Sahle Work Zewde,amewasili nchini Tanzania tayari kufanya ziara

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu