Simba yatoa tamko kuhusu penalti mbili za Kagere…

In Michezo

Hassan Dilunga, kiungo mshambuliaji wa Simba amesema kuwa
kukosa kwa penalti kwa mshambuliaji wa Simba Meddie Kagere

ni sehemu ya mchezo ana imani atajifunza na kurejea kwenye
ubora wake.

Kagere mwenye mabao 14 kwenye Ligi Kuu Bara, ndani ya
mwezi Februari amekosa penalti mbili ambazo zilipanguliwa na
makipa alianza mbele ya Biashara United kwenye mchezo wa
Ligi Kuu Bara wakati Simba ikishinda mabao 3-1 na mchezo wa
pili ulikuwa wa Kombe la Shirikisho dhidi ya Stand United
wakati Smba ikitinga hatua ya robo fainali kwa ushindi wa
penalti 3-2 penalti yake ilipanguliwa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Korea Kaskazini yaonya kuhusu shughuli za kijeshi la Korea Kusini kwenye eneo lake- KNCA

Korea Kaskazini imesema ilikuwa inautafuta mwili wa raia wa Korea Kusini aliyeuwawa na wanajeshi wake, lakini ikionya kwamba shughuli

Read More...

PICHA:Mkurugenzi wa Huduma za Uuguzi na Ukunga Bi. Ziada Sellah akizindua kitabu kinachoitwa “COVID-19 VITA VYA KARNE YA 19”

Wauguzi wa hospitali ya Rufaa ya Mkoa ya Mount Meru-Arusha wakionesha vyeti vyao mara baada ya kutunukiwa vyeti

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu