Sosopi aitaka NEC kusimamia uchaguzi kwa haki Monduli.

In Siasa

Mwenyekiti wa Baraza la Vijana Chadema (BAVICHA) Patrick Ole Sosopi ameitaka tume ya uchaguzi kusimamia uchaguzi wa jimbo la uchaguzi kuwa wa huru na haki katika jimbo la Monduli ili wananchi waweze kupata viongozi bora kupitia uchaguzi unazingatia sheria ,kanuni na misingi ya demokrasia.

Akizungumza na Wanahabari katika Ofisi za CHADEMA Wilayani hapo ambapo amesema kuwa iwapo sheria na kanuni zitaheshimiwa wataweza kuibuka na ushindi katika jimbo hilo kwani wana mgombea anayekubalika na wananchi.

Patrick amesema kuwa tayari wamejiandaa kufanya kampeni za kistaarabu katika vijiji vyote vilivyopo katika wilaya hiyo na kumnadi mgombea wao.

Mgombea wa kiti cha Ubunge kupitia chama hicho Yonas Laizer amesema kuwa baada ya uteuzi katika chama chake tayari wananchi wameonesha nia ya kumchagua hivyo anaamini ataibuka na ushindi katika uchaguzi huo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TCRA yatoa leseni 224 za watoa huduma za maudhui mtandaoni…93 ni za Blogs, 97 ni za Online Tv.

Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya Udhibiti wa Mawasiliano Tanzania (TCRA), James Kilaba amesema leseni 224 zimetolewa kwa watoa huduma

Read More...

Muungano wa Afrika umeiomba DR Congo uahirishe kutangaza matokeo kamili ya uchaguzi mkuu

Muungano wa Afrika (AU) umeitaka Jamhuri ya Kidemokrasi ya Congo iahirishe kutangaza matokeo ya uchaguzi mkuu. Muungano huo unaonuia

Read More...

Bunge kupiga kura tena 29 mwezi januari.

Waziri mkuu wa Uingereza Theresa May ataitisha kura nyingine Januari 29 kuhusu makubaliano ya Uingereza kujitoa kutoka Umoja wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu