Stamina kuuaga ukapera.

In Burudani, Kitaifa
Rapper Stamina mbioni kuuaga ukapera baada ya jana kumvisha pete mchumba wake wa muda mrefu ajulikanae kwa jina la Veronica.

Stamina akimvisha pete ya uchumba mpenzi wake.

Stamina amemvisha pete mchumba wake huyo jana mkoani Morogoro na kwa mujibu wa maelezo ya mtu wake wa karibu huenda rapper huyo akafunga ndoa mwaka huu baada ya maajirio.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mbinu Mpya ya Uvuvi haramu.

Serikali ya Wilaya ya Sengerema Mkoani Mwanza kupitia Kikosi cha Doria ya Uvuvi imekamata shehena ya samaki aina ya

Read More...

Dkt.Mashinji akanusha kuugua ghafla.

KATIBU Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Dk. Vincent Mashinji  amekanusha taarifa zinazosambaa mitandaoni kuwa, ni mgonjwa

Read More...

(R.T.O) wa Arusha awaagiza wamiliki wa shule binafsi kuacha kubeba watoto kwenye magari mabovu.

Mkuu wa kitengo cha usalama barabarani Joseph Charles Bukombe,(R.T.O) akutana na wamiliki na wakuu wa Shule binafsi hapa Arusha

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu