Tahadhari za EBOLA zachukuliwa.

In Afya

Mganga Mkuu wa Mkoa wa Kigoma Dkt. Paul Chaote amesema tayari mkoa huo umechukua hatua za tahadhari ya ugonjwa wa ebola kwa kutenga maeneo mbalimbali kwa ajili ya huduma za dharura iwapo mtu atahisiwa kuwa na dalili za ugonjwa huo.

Aidha amesema tayari wametoa mafunzo na wanaendelea kutoa mafunzo kwa wahudumu wa afya juu ya namna ya kukabiliana na maambukizi wakati wa kutoa huduma.

Amesema tangu waziri wa afya Ummy Mwalimu kutangaza hatari hiyo iliyoikumba nchi ya DRC, mipaka yote imewekewa vifaa maalumu kuwapima wanaoingia na hadi sasa hakuna mtu yeyote aliyehisiwa au kuonekana kuwa na ugonjwa huo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mgombea urais wa chama tawala Burundi atangazwa mshindi kwa kupata asilimia 68.7

Mgombea urais wa chama tawala nchini Burundi Evariste Ndayishimiye ametangazwa mshindi leo kwenye kinyang’anyiro hicho ambacho kimedaiwa kukumbwa

Read More...

Watu 7 Wanaodhaniwa Kuwa Majambazi Wauawa Dar es Salaam

Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam limefanikiwa kuwaua majambazi saba na kufanikiwa kukamata silaha ndogo Bastola

Read More...

Watanzania watakiwa kucheki afya zao na kufuata ushauri wa daktari.

Watanzania wametakiwa kuwa na mazoea ya kwenda vituo vya afya kucheki afya zao na kuacha dhana ya kutumia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu