Tambwe: Yanga tupo imara.

In Michezo

MSHAMBULIAJI wa timu ya Yanga, Amiss Tambwe amesema kuwa kikosi cha Yanga ni imara na kinauwezo wa kushindana na timu yoyote ndani na nje ya Tanzania kama ilivyo Simba.

Tambwe ambaye amecheza timu zote mbili kubwa za bongo, ambao ni Simba na Yanga mpaka sasa amepachika mabao 72 kwenye Ligi Kuu Bara baada ya kutua bongo.

“Yanga ni timu imara na ina uwezo wa kushindana na timu nyingi hapa bongo na nje ya bongo, kwa kuwa tumecheza mechi nyingi za kimataifa hali inayotufanya tuwe imara kwenye ushindani.

“Kwa sasa ni suala la mpito tu ambalo tunalipitia ila bado wachezaji tunafanya vizuri hata ukitazama mpaka sasa tumepambana na tumejikusanyia pointi 80 kwenye ligi si haba, hata wapinzani wetu Simba nao wapo vizuri isipokuwa tunapishana vitu vidogo tu na ndio maana tunashindana nao,” amesema Tambwe.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MAJANGILI SUGU WAKAMATWA ARUSHA.

Jeshi la polisi mkoani Arusha kushirikiana na kikosi kazi kinachojihusisha na TANAPA, mamlaka ya hifadhi ya Ngorongoro, kikosi dhidi

Read More...

Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo, na wa Uganda waweka mikakati ya kushirikiana.

Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo, Felix Tshisekedi amekuwa katika ziara ya siku mbili nchini Uganda kwa ajili

Read More...

Wagombea walioenguliwa waruhusiwa kushiriki Uchaguzi

Waziri wa Nchi ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe. Selemani Jafo ametangaza kuwaruhusu wagombea wote waliochukuwa fomu na kuzirejesha kwa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu