Tanzia:Sam wa Ukweli afariki Dunia.

In Burudani
Msanii  wa Bongo Fleva, Sam wa Ukweli amefariki dunia usiku wa kuamkia leo katika Hospitali ya Palestina iliyopo Sinza jijini Dar es Salaam baada ya kuugua kwa muda mrefu na mwili wake umehifadhiwa katika Hospital ya Mwananyamala.
Taarifa hiyo imethibitishwa na msambazaji wa nyimbo zake ambaye pia Meneja wa ‘Team Mtaa kwa Mtaa’, Amri the Business aliyeeleza kwa masikitiko alivyopokea makubwa kuwa Sam amefariki dunia na kumtakia kupumzika kwa amani.
“Siamini kilichotokea muda huu ila sina jinsi, kwani woote safari ni moja, pumzika kwa amani Sam wa Ukweli, hakika nilikupenda kama ndugu yangu wakuzaliwa tumbo moja, #rip” amesema Amri the Business.
Aidha, aliyekuwa mtayarishaji wa nyimbo za Sam wa Ukweli, Producer Steve amesema Sam alizidiwa zaidi Jumamosi iliyopita na walipomuuliza alisema ni ‘UKIMWI wa kulogwa’.
Sam wa Ukweli aliwahi kutamba na ngoma kama Sina Raha, Hata Kwetu Wapo, Sisikii, Milele na nyingine nyingi kali kuanzia mwaka 2010

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Kamanda wa Polisi Arusha aahidi kukomesha madawa ya kulevya.

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha leo Mei 23, 2019 amefanya mahojiano katika kituo cha radio cha Radio 5

Read More...

Ndugai amuombea Mbunge Maselle msamaha kwa Wabunge.

Spika Ndugai amependekeza Mbunge wa Shinyanga Mjini, na Makamu wa Rais wa Bunge la Afrika (PAP) Stephen Masele asamehewe

Read More...

WAZIRI MKUU AONGOZA MAZIKO YA ASKOFU MMOLE.

WAZIRI Mkuu, Kassim Majaliwa ametoa wito kwa Watanzania kumuenzi Askofu mstaafu, Gabriel Mmole (80) wa Jimbo Katoliki Mtwara kwa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu