TEKASHI 69 AMEPANGA KUHAMA NEW YORK CITY ATAKAPOMALIZA KIFUNGO CHAKE.

In Burudani

Rappa #tekashi69 ambaye anaendelea kutumikia kifungo chake cha miaka miwili gerezani ambacho kinatarajiwa kumalizika mwishoni mwa mwaka huu huenda akahama kabisa kwenye jiji la New York City.

Hii haina maana kuwa rappa huyo hatokanyaga tena #newyork Hapana, Bali atahamisha makazi yake kutoka katika mji huo kwa ajili ya usalama wa maisha yake, Umeripoti mtandao wa TMZ.

Ikumbukwe kuwa #tekashi6ix9ine amekuwa akiishi katika hali ya hofu kubwa baada ya kutoa siri za kundi lake la #NineTreyGanstersBlood mahakamani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Hospitali Ya Wilaya Karagwe Yakamilika Kwa 98%

SERIKALI ya Chama cha Mapinduzi (CCM) imetumia sh. bilioni 1.8 kujenga majengo mbalimbali ya hospitali ya wilaya ya Karagwe

Read More...

Rais Magufuli afanya uteuzi mwingine TAWIRI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Pombe Magufuli amemteua Dkt. Eblate Ernest Mjingo kuwa Mkurugenzi Mkuu

Read More...

Tamisemi Yakanusha Taarifa Iliyotolewa Na Mgombea Urais Wa Chadema,tundu Lissu

Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI) imekanusha madai yaliyotolewa na mgombea urais wa Tanzania

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu