Tundu Lissu kutua Nchini mwezi septemba

In Kitaifa

Mbunge wa Singida Mashariki kupitia chama cha (CHADEMA) na mnadhimu Mkuu wa upinzani Tanzania Tundu Lissu ametangaza kwamba atarudi nchini  tarehe saba mwezi wa tisa ikiwa ni miaka miwili tangu aliposhambuliwa.

Akizungumza kwa njia ya simu na Mwenyekiti wa (CHADEMA) Freeman Mbowe katika ziara anayoifanya, Lisu amesema kuwa atarudi nchini Tanzania siku hiyo ili kuadhimisha kushambuliwa kwake.

”Nitatua tarehe saba mwezi septemba 2019 kwenye ardhi ya Tanzania kwenye uchaguzi wa serikali za mitaa nitakuwepo, alisema Tundu Lissu

Ujumbe huo uliwafurahisha sana wanachama wa chama hicho waliokuwa katika makao makuu ya chama hicho.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Miss Tanzania Mikononi mwa Waziri Mkuu

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amemtaka mshindi wa shindano la urembo Tanzania (Miss Tanzania) kwa mwaka 2019 Sylivia Bebwa, kuhakikisha

Read More...

Magufuli ampandisha cheo Brigedia Jenerali Charles Mbuge.

Rais Magufuli amemteua Brigedia Jenerali Charles Mbuge kuwa Mkuu wa JKT. Mbuge anachukua nafasi Meja Jenerali Martin Busungu ambaye

Read More...

SOKA LA KIMATAIFA NA FUNUNU ZAKE.

Juventus imekataa kumuuza winga Douglas Costa 28 licha ya Man United kuwa na hamu ya kumsajili baada ya mkufunzi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu