Tyson Fury kupigana na mtu mwenye jina kubwa zaidi.

In Kimataifa, Michezo

Bingwa wa zamani wa uzito wa juu duniani Tyson Fury amesema atapenda kupigana na mtu mwenye jina kubwa iwapo atarejea uwanjani.

Fury mwenye miaka 29 tiyari ameshasaini mkataba na kampuni ya MTK akijiandaa kumaliza adhabu yake.

Anatarajia kusikia uamuzi wa mahakama mwezi Desemba dhidi ya kesi yake ya matumizi ya dawa zilizokataliwa michezoni mwaka 2016.

”Naweza kuitwa mkorofi, mgomvi na mambo mengine ya aina hiyo, lakini sio mtumizi wa dawa za kuongeza nguvu,” alisema Fury raia wa Uingereza.

Chama cha ndondi nchini Uingereza kimesema bingwa huyo ambaye alipata mikanda ya IBF, WBA na WBO kwa kumchapa Wladimir Klitschko Novemba 2015, hatopewa leseni ya kupigana mpaka pale mambo yote yatakapowekwa sawa

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Kenya yaadhimisha sikukuu ya Jamhuri.

Kwa mara ya kwanza tarehe 12 Disemba sherehe za maadhimisho ya Kenya kulijipatia uhuru, zimefanyika katika uwanja wa Kimataifa

Read More...

Serikali imewataka wafanyakazi kuchapa kazi.

Waajiri katika Taasisi za umma wametakiwa kuhakikisha wanakuwa na ushindani wa kutosha katika maeneo yao ya kazi ili kuleta

Read More...

Rais Magufuli akemea Wasanii Kuvaa Nusu Uchi Majukwaani.

Mwenyekiti wa CCM, Rais John Magufuli amekerwa na mamlaka zinazohusika na maadili kutochukua hatua dhidi ya wasanii wanaoimba majukwani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu