UNO ya Harmonize yawekwa private, Wasimamizi wa kazi zake waeleza.

In Burudani

Akizungumzia suala la kuripoti YouTube wimbo wa UNO, Magix amesema kuwa alimpa wiki moja Harmonize kumuomba msamaha kwa kutumia vionjo vya kazi yake, Lakini hakufanya hivyo.

“Wiki moja imeisha na tayari wimbo wa Harmonize haupo tena kwenye mtandao wa YouTube. Nawaonya msijaribu kutumia midundo ya kazi zangu. Hii haitatokea tu nje ya nchi bali hata ndani ya Kenya.” ameeleza Magix Enga.

 

Kwa upande wa Uongozi wa Harmonize wameyasema haya

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mwenyekiti Bavicha taifa aomba udhamini ubunge.

Mwenyekiti wa Vijana Taifa chama cha Chadema John Pambalu amejitokeza kutia nia na kuomba udhamini kwa wanachama wa chama hicho katika

Read More...

RC Makonda amkaribisha DC Gondwe

Mkuu wa Mkoa DSM wa Paul Makonda leo July 9 amezungumza na Mkuu wa Wilaya mpya wa Temeke Mh Godwin Gondwe pamoja

Read More...

Takukuru Dodoma watoa kauli kuhusu mbunge kibajaji.

Kufuatia kuwepo kwa taarifa za TAKUKURU mkoani Dodoma kumshikilia mbunge wa Jimbo la Mtera Ndugu Livinstone Lusinde Kibabaji, leo wamezungumzia swala hilo. Kwa uzuri Mtaa wa Mastory

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu