Waafrika wapata kilio kingine ni baada ya Kutandikwa na Uingereza mabao 2-1

In Michezo
Timu ya taifa ya  Uingereza imeibuka na udhindi wa goli 2-1 dhidi ya Tunisia.
Harry Kane wa Uingereza ndiye aliyepeleka kilio Tunisia kwa kufunga magoli yote mawili goli la kwanza dakika ya 11 na la pili dakika ya 90 kwa kichwa akiunganisha mpira wa kona.
Goli la Tunisia lilifungwa na Ferjani Sassi kwa penati na ndiyo goli pekee la timu za Afrika kufungwa tangu pazia la kombe la dunia kufunguliwa mwaka huu.
Timu nne za Afrika zimecheza na hamna hata moja iliyoshinda . Senegal atacheza   Leo Juni 19 na Japani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

PICHA:Rais Magufuli akitoa salamu za pole familia ya Kikwete

Kufuatia kifo cha Rashid Mkwachu ambaye ni Baba mzazi wa mke wa Rais mstaafu Jakaya Mrisho Kikwete, mama Salma

Read More...

Lugola awapa maagizo wakuu wa majeshi, Wafungwa watumie nguvu zao kujitaftia chakula.

Waziri wa mambo ya Ndani, Kangi Lugola mapema leo hii ameongea na vyombo vya habari akiwasilisha maagizo mbalimbali ambayo

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu